Language Hierarchy (7.x-1.4) - en to fil translation catalogue (17 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: delete
fil: tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Language
fil: Wika

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Default
fil: Pamantayan

en: n/a
fil: hindi naaangkop

en: Published
fil: Inilathala

en: Native name
fil: Totoong pangalan

en: Direction
fil: Direksiyon

en: Add link
fil: Magdagdag nang kawing

en: Right to left
fil: Kanan papuntang kaliwa

en: Left to right
fil: Kaliwa papuntang kanan

en: There are no menu links yet. <a href="@link">Add link</a>.
fil: Wala pang kawing sa menu. <a href="@link">Magdagdag ng kawing</a>.
