Language Hierarchy (7.x-1.4) - en to ta translation catalogue (26 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Language
ta: மொழி

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Weight
ta: எடை

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Default
ta: இயல்பான

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Code
ta: நிரல்

en: Save Changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Default language
ta: இயல்பான மொழி

en: Enabled languages
ta: செயல்படுத்தப்பட்ட மொழிகள்

en: Not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: Native name
ta: இயற் பெயர்

en: Global
ta: உலகளாவிய

en: Language neutral
ta: நடுநிலை மொழி

en: Direction
ta: திசை

en: <strong>@language_name</strong> (source)
ta: <strong>@language_name</strong> (மூலம்)

en: add translation
ta: மொழிபெயர்ப்பை இணை

en: Add link
ta: சுட்டியை இணை

en: Right to left
ta: வலமிருந்து இடம்

en: Left to right
ta: இடமிருந்து வலம்

en: Flag translations as outdated
ta: மொழிபெயர்ப்பை நாள்ப்பட்டது எனக்குறி

en: all languages
ta: அனைத்து மொழிகளிலும்
