Language Hierarchy (7.x-1.5) - en to te translation catalogue (19 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Language
te: భాష

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Weight
te: భారం

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: n/a
te: వర్తించదు

en: Code
te: కోడ్

en: Default language
te: అప్రమేయ భాష

en: Translations
te: అనువాదాలు

en: Native name
te: దేశీయ పేరు

en: Direction
te: దిశ

en: <strong>@language_name</strong> (source)
te: <strong>@language_name</strong> (మూలం)

en: add translation
te: అనువాదాన్ని చేర్చండి

en: Right to left
te: కుడి నుండి ఎడమ

en: Left to right
te: ఎడమ నుండ కుడి
