Language Hierarchy (7.x-1.5) - en to vi translation catalogue (28 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: delete
vi: xoá

en: Operations
vi: Thao tác

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Enabled
vi: Bật

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Default
vi: Mặc định

en: n/a
vi: không có

en: Published
vi: Đã công bố

en: Code
vi: Mã

en: Save Changes
vi: Lưu thay đổi

en: Default language
vi: Ngôn ngữ mặc định

en: Enabled languages
vi: Các ngôn ngữ đang bật

en: Not published
vi: Chưa công bố

en: Translations
vi: Các bản dịch

en: Native name
vi: Tên bản địa

en: Global
vi: Chung

en: Language neutral
vi: Ngôn ngữ trung lập

en: Direction
vi: Hướng

en: <strong>@language_name</strong> (source)
vi: <strong>@language_name</strong> (nguồn)

en: add translation
vi: thêm bản dịch

en: Add link
vi: Thêm liên kết

en: Right to left
vi: Phải sang trái

en: Left to right
vi: Trái sang phải

en: Flag translations as outdated
vi: Đánh dấu bản dịch là quá cũ

en: There are no menu links yet. <a href="@link">Add link</a>.
vi: Không có liên kết nào trên trình đơn này. <a href="@link">Tạo liên kết</a>.
