Language Assignment (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (18 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Language
ta: மொழி

en: edit
ta: மாற்று

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: never
ta: எப்பொழுதுமில்லை

en: Update options
ta: புதுப்பித்தல் தெரிவுகள்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Last access
ta: கடைசி அனுகல்

en: blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: active
ta: செயலில்

en: Operation
ta: செயல்

en: Member for
ta: பயனாளராக

en: @time ago
ta: @time க்கு முன்னர்

en: Create new account
ta: புதிய கணக்கை உருவாக்கு

en: Language neutral
ta: நடுநிலை மொழி

en: No people available.
ta: எந்த நபரும் இல்லை.
