Language Assignment (7.x-1.2) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Username
fil: Bansag

en: Language
fil: Wika

en: edit
fil: wastuhin

en: Update
fil: Gawing bago

en: never
fil: hindi kailanman

en: Update options
fil: Mga pagpipilian sa pagbabago

en: Roles
fil: Mga papel

en: active
fil: aktibo

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: Member for
fil: Kasapi nang

en: @time ago
fil: @time ang nakalipas

en: Create new account
fil: Lumikha nang bagong akawnt
