LayoutStudio Extras (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (12 entries)

en: Pages
vi: Trang

en: delete
vi: xoá

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Layout
vi: Bố cục

en: Copyright
vi: Bản quyền

en: Path to custom logo
vi: Đường dẫn đến biểu huy tùy biến

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
vi: Nhập đường dẫn của các trang cần kiểm tra. Mỗi đường dẫn nằm trên một dòng. Kí tự '*' cho phép so khớp với nhiều ký tự bất kỳ. Ví dụ, như %blog tương ứng với trang blog, và %blog-wildcard sẽ tương ứng với tất cả các trang blog của người dùng trên hệ thống. Chuỗi %front tương ứng với trang chủ.

en: The logo could not be uploaded.
vi: Không thể tải Logo lên.
