Lazy-load (7.x-1.4) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: File
ta: கோப்பு

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Global settings
ta: தளமுழுமைக்குமான அமைவுகள்

en: Original image
ta: அசல் படம்

en: Linked to content
ta: உள்ளடக்கத்துடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Linked to file
ta: கோப்புடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Nothing
ta: ஏதுமில்லை
