Lazy-load (7.x-1.4) - en to vi translation catalogue (14 entries)

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Content
vi: Nội dung

en: File
vi: Tập tin

en: The configuration options have been saved.
vi: Các tùy chọn cấu hình đã được lưu lại.

en: Input filters
vi: Các bộ lọc nhập liệu

en: Global settings
vi: Thiết đặt toàn cục

en: Original image
vi: Hình ảnh gốc

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: None (original image)
vi: Không (ảnh gốc)

en: Link image to
vi: Liên kết ảnh tới

en: Image style: @style
vi: Kiểu dáng ảnh: @style

en: Linked to content
vi: Liên kết tới nội dung

en: Linked to file
vi: Liên kết tới tệp tin

en: Nothing
vi: Không có gì
