Image Lazyloader (7.x-1.5) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Configure
fil: Ayusin

en: All pages except those listed
fil: Lahat ng mga pahina maiban sa mga nakatala

en: Only the listed pages
fil: Sa mga nakatalang pahina lamang
