Lightweight Directory Access Protocol (LDAP) (7.x-1.0-beta9) - en to ta translation catalogue (43 entries)

en: user
ta: பயனர்

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Create a new user account.
ta: புதிய பயனர் கணக்கை உருவாக்க.

en: Request new password via e-mail.
ta: மின்னஞ்சல் வாயிலாக புதிய குறிச்சொல் கேள்.

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Resources
ta: வளங்கள்

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: none
ta: இல்லை

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Help
ta: உதவி

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Module
ta: கூடகம்

en: Never
ta: இல்லை

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Is equal to
ta: சமமாக

en: Is not equal to
ta: சமமல்ல

en: Watchdog
ta: கண்காணிப்பு அமைப்பு

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Request new password
ta: புதிய குறிச்சொல் கேள்

en: Create new account
ta: புதிய கணக்கை உருவாக்கு

en: role
ta: பாத்திரம்

en: warning
ta: எச்சரிக்கை

en: revert
ta: பழையபடி மாற்று

en: Failed
ta: தோல்வி

en: Index
ta: முகப்பட்டவணை

en: Starts with
ta: தொடங்குகிறது

en: Ends with
ta: முடிவடைகிறது

en: begins
ta: தொடங்குகிறது

en: Visitors
ta: பார்வையாளர்கள்

en: Administrators only
ta: நிர்வாகிகள் மட்டும்

en: Visitors, but administrator approval is required
ta: பார்வையாளர்கள், ஆனால் நிர்வாகிகளின் அனுமதி தேவை.
