Lightweight Directory Access Protocol (LDAP) (7.x-2.0-beta10) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: delete
ta: நீக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: none
ta: இல்லை

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Help
ta: உதவி

en: Filter
ta: வடிகட்டி
