Lightweight Directory Access Protocol (LDAP) (7.x-2.0-beta4) - en to fil translation catalogue (26 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Create a new user account.
fil: Gumawa ng bagong akawnt.

en: Request new password via e-mail.
fil: Humingi nang panibagong hudyat sa pamamagitan nang e-liham.

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Value
fil: Halaga

en: Type
fil: Uri

en: List
fil: Listahan

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Password
fil: Hudyat

en: none
fil: wala

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Help
fil: Tulong

en: Filter
fil: Salain

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Log in
fil: Lumagda

en: Request new password
fil: Humingi ng panibagong hudyat

en: Create new account
fil: Lumikha nang bagong akawnt
