Lightweight Directory Access Protocol (7.x-2.2) - en to te translation catalogue (31 entries)

en: user
te: వాడుకరి

en: delete
te: తొలగించు

en: Create a new user account.
te: కొత్త సభ్యత్వ ఖాతా సృష్టించండి.

en: Request new password via e-mail.
te: కొత్త సంకేతపదాన్ని ఈమెయిలు ద్వారా అభ్యర్థించండి.

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Type
te: రకం

en: disabled
te: అచేతనం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Password
te: సంకేతపదం

en: none
te: ఏమీలేవు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: User
te: వాడుకరి

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Filter
te: వడపోయి

en: Log in
te: ప్రవేశించు

en: Request new password
te: కొత్త సంకేతపదం కోసం అభ్యర్ధన

en: Create new account
te: కొత్త ఖాతా సృష్టించు

en: role
te: పాత్ర

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: Visitors
te: సందర్శకులు

en: Administrators only
te: నిర్వాహకులు మాత్రమే

en: Visitors, but administrator approval is required
te: సందర్శకులు, కానీ నిర్వాహకుని అనుమతి తప్పనిసరి
