LDAP API (7.x-1.0-alpha1) - en to ml translation catalogue (12 entries)

en: user
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Cancel
ml: രദ്ദാക്കുക

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Help
ml: സഹായം
