Led (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Search
ta: தேடல்

en: Left sidebar
ta: இடது பக்கபகுதி

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Status message
ta: நிலை செய்தி
