Led (7.x-1.2) - en to te translation catalogue (7 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Content
te: సారము

en: Search
te: వెతుకు

en: Left sidebar
te: ఎడమ పక్కపట్టీ

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: Status message
te: స్థితి సందేశం
