Legal (7.x-1.8) - en to vi translation catalogue (76 entries)

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Version
vi: Phiên bản

en: Display settings
vi: Các thiết lập trình bày

en: Link
vi: Liên kết

en: Legal
vi: Điều khoản

en: Display Terms and Conditions statement on the registration page.
vi: Thêm mục Các điều khoản vào trang đăng ký tài khoản.

en: Terms and Conditions
vi: Điều khoản sử dụng

en: Terms and Conditions of Use
vi: Điều khoản sử dụng hệ thống

en: Terms & Conditions
vi: Điều khoản sử dụng

en: <strong>Accept</strong> Terms & Conditions of Use
vi: <strong>Tôi đồng ý</strong> với các điều khoản sử dụng

en: Your Terms & Conditions
vi: Điều khoản sử dụng của bạn

en: Display Style
vi: Hình thức trình bày

en: HTML Text
vi: Văn bản HTML

en: How terms & conditions should be displayed to users.
vi: Cách trình bày các Điều khoản cho người dùng.

en: Additional Checkboxes
vi: Các hộp chọn bổ sung

en: Each field will be shown as a checkbox which the user must tick to register.
vi: Mỗi trường sẽ được trình bày dưới dạng hộp chọn, yêu cầu người dùng đánh dấu tất cả để có thể đăng ký tài khoản trên hệ thống.

en: Label
vi: Nhãn

en: Explain Changes
vi: Giải thích các thay đổi

en: Explain what changes were made to the T&C since the last version. This will only be shown to users who accepted a previous version. Each line will automatically be shown as a bullet point.
vi: Giải thích những thay đổi về điều khoản sử dụng kể từ phiên bản trước. Trang này chỉ được trình bày cho những người dùng đã đồng ý với các điều khoản trước đây. Mỗi dòng sẽ có dấu tròn phía trước.

en: Changes
vi: Thay đổi

en: Preview
vi: Xem trước

en: Save
vi: Lưu

en: Display setting has been saved.
vi: Các thiết lập trình bày đã được lưu lại.

en: Terms & Conditions have been saved.
vi: Các điều khoản đã được lưu lại.

en: Terms & Conditions will not be shown to users, as no T&C have been saved.
vi: Chưa có điều khoản nào được lưu, nên phần Điều khoản sử dụng sẽ không hiện lên cho người dùng xem.

en: Version ID:
vi: Mã phiên bản:

en: User ID cannot be identified.
vi: Không tìm thấy mã người dùng.

en: To continue to use this site please read the Terms & Conditions below, and complete the form to confirm your acceptance.
vi: Để truy cập vào website, xin vui lòng xem các Điều khoản sử dụng dưới đây, và đánh dấu đồng ý.

en: Changes List
vi: Các thay đổi

en: Changes to the Terms & Conditions since last accepted:
vi: Các thay đổi về Điều khoản sử dụng so với bản trước:

en: User
vi: Người dùng

en: User ID
vi: ID người dùng

en: New window
vi: Cửa sổ mới

en: Date Added
vi: Ngày thêm

en: Languages
vi: Ngôn ngữ

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: legal
vi: điều khoản

en: %name accepted T&C version %tc_id.
vi: %name đã đồng ý với các điều khoản phiên bản %tc_id.

en: Created:
vi: Tạo:

en: You have just used your one-time login link. It is no longer necessary to use this link to log in. Please change your password.
vi: Bạn vừa mới sử dụng trang đăng nhập 1 lần của mình rồi. Không cần mở nó thêm lần nữa. Xin hãy tiến hành tiếp việc đổi mật khẩu.

en: All users (new version)
vi: Mọi người dùng (bản mới)

en: Language specific users (a revision)
vi: Tùy theo ngôn ngữ của người dùng (phiên bản)

en: Ask To Re-accept
vi: Gửi yêu cầu Chấp thuận lại điều khoản

en: <strong>Accept</strong> <a href="@terms">Terms & Conditions</a> of Use
vi: <strong>Tôi đồng ý</strong> với <a href="@terms">Các điều khoản sử dụng</a>

en: Language:
vi: Ngôn ngữ:

en: Revision:
vi: Bản sửa đổi:

en: Create New Version / Translation
vi: Tạo phiên bản/Bản dịch mới

en: Latest Version
vi: Bản mới nhất

en: TODO.
vi: TODO

en: Most Recent Version/Revision
vi: Bản mới nhất

en: Add T&C
vi: Thêm Điều khoản

en: accepted user
vi: người dùng đã đồng ý

en: An accepted user
vi: Một người dùng đã đồng ý

en: Legal Conditions relationship
vi: Quan hệ điều khoản

en: Create a relationship to a legal conditions and legal accepted.
vi: Tạo quan hệ giữa điều khoản và chấp thuận điều khoản.

en: Version ID accepted.
vi: Mã phiên bản đã chấp thuận.

en: Revision ID accepted.
vi: Mã bản duyệt đã chấp thuận.

en: Language of T&C accepted by user.
vi: Ngôn ngữ của các Điều khoản được người dùng đồng ý.

en: User ID of user that accepted.
vi: Mã của người dùng đã đồng ý.

en: Acceptances to user relationship
vi: Điều khoản và người dùng chấp thuận

en: Time Accepted
vi: Thời gian chấp thuận

en: Time and date user accepted T&Cs.
vi: Thời điểm người dùng đồng ý với các điều khoản của hệ thống.

en: Version of T&Cs.
vi: Các phiên bản Điều khoản đã biên soạn.

en: Revision of T&Cs.
vi: Phiên bản Điều khoản

en: Language of T&Cs.
vi: Ngôn ngữ của các Điều khoản

en: Text of T&Cs.
vi: Văn bản trong mục Điều khoản

en: Date T&Cs where added
vi: Ngày tạo Điều khoản

en: Additional terms of T&Cs
vi: Các mục khác trong Điều khoản

en: Explanation of changes to T&Cs
vi: Giải thích các thay đổi về Điều khoản sử dụng

en: Legal terms and conditions
vi: Các điều khoản sử dụng

en: <strong>All users</strong>: all users will be asked to accept the new version of the T&C, including users who accepted a previous version.<br />
                               <strong>Language specific</strong>: only new users, and users who accepted the T&C in the same language as this new revision will be asked to re-accept.
vi: <strong>Tất cả người dùng</a>: yêu cầu tất cả người dùng trên hệ thống chấp nhận bản điều khoản mới, bao gồm cả những ai đã đồng ý với điều khoản cũ.<br />
    <strong>Theo ngôn ngữ</strong>: chỉ yêu cầu những người dùng mới hoặc những người đã đồng ý với bản điều khoản thuộc ngôn ngữ hiện tại xác minh lại.

en: Display a Terms & Conditions statement on the registration page, require visitor to accept T&C to register. When a user creates an account they are required to accept your Terms & Conditions to complete their registration.
vi: Trình bày phần Điều khoản sử dụng trên trang đăng ký, yêu cầu khách thăm quan website phải chấp thuận thì mới có quyền đăng ký tài khoản.

en: Display a Terms & Conditions statement on the registration page, require visitor to accept the T&C to register. A <a href="@page">page</a> displaying your T&C will be automatically created, access to this page can be set via the <a href="@access">permissions</a> administration page.
vi: Trình bày phần Điều khoản sử dụng trên trang đăng ký, yêu cầu khách thăm quan website phải chấp thuận thì mới có quyền đăng ký tài khoản. Tự động tạo <a href="@page">Trang điều khoản</a>, cho phép những người với <a href="@access">quyền xem</a> trang quản trị.

en: Administer Terms and Conditions
vi: Quản lý các Điều khoản

en: View Terms and Conditions
vi: Xem các Điều khoản
