Lexicon (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: none
fil: wala

en: Add term
fil: Magdagdag nang kataga

en: <ul>
    <li>Check if your spelling is correct.</li>
    <li>Remove quotes around phrases to match each word individually: <em>"blue smurf"</em> will match less than <em>blue smurf</em>.</li>
    <li>Consider loosening your query with <em>OR</em>: <em>blue smurf</em> will match less than <em>blue OR smurf</em>.</li>
    </ul>
fil: <ul>
    <li>Suriin kung ang iyong pagbaybay ay tama.</li>
    <li>Alisin ang mga panipi sa paligid ng mga parirala upang tumugma sa bawat salita ng isa-isa: Mas kakaunti ang tutugma sa <em>"Florante at Laura"</em> kaysa <em>Florante at Laura</em>.</li>
    <li>Isaalang-alang ang paghihiwalay ng mga salita sa iyong paghahanap sa paggamit ng <em>OR</em>: Mas kakaunti ang tutugma sa <em>Florante at Laura</em> kaysa <em>Fkorante OR Laura</em>.</li>
    </ul>
