Lexicon (7.x-1.1) - en to cy translation catalogue (14 entries)

en: Save configuration
cy: Cadw ffurfweddiad

en: disabled
cy: analluog

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Synonyms
cy: Cyfystyron

en: none
cy: dim

en: General settings
cy: Gosodiadau cyffredinol

en: Add term
cy: Ychwanegu term

en: General
cy: Cyffredinol

en: administer taxonomy
cy: gweinyddu tacsonomi

en: access administration pages
cy: mynediad at dudalenau gweinyddol

en: Link style
cy: Steil dolen

en: <ul>
    <li>Check if your spelling is correct.</li>
    <li>Remove quotes around phrases to match each word individually: <em>"blue smurf"</em> will match less than <em>blue smurf</em>.</li>
    <li>Consider loosening your query with <em>OR</em>: <em>blue smurf</em> will match less than <em>blue OR smurf</em>.</li>
    </ul>
cy: <ul>
    </i>Gwirio bod eich sillfau'n gywir,</li>
    <li> Symud dyfyniadau o gwmpas ymadroddion i gyd-fynd â phob gair yn unigol:<em> "smyrff glas"</em> yn cyd-fynd yn llai gyda <em> smyrff glas</em>.</li>
    <li> Cysidrwch rhyddhau eich ymholias <em>NEU</em>:
    <em>smyrff glas</em> yn cyd-fynd yn llai gyda <em> glas NEU smyrff</em>.</li>
    </ul>

en: Case sensitive
cy: Achos sensitif
