Lexicon (7.x-1.7) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Synonyms
ta: ஒத்தசொல்

en: none
ta: இல்லை

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Add term
ta: சொல்லை இணை

en: General
ta: பொது

en: access administration pages
ta: நிர்வாகப் பக்கங்களை அணுகுக

en: Superscript
ta: மேல்எழுத்து
