Lexicon (7.x-1.9) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: none
ta: இல்லை

en: Update interval
ta: இற்றைப்படுத்தல் இடைவெளி
