Lexus Zymphonies Theme (7.x-1.3) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Slideshow
ta: வில்லைகாட்சி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Search
ta: தேடல்

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: You are here
ta: நீங்கள் இங்கே

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி
