Library (7.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Item
ta: உருப்படி

en: Subject
ta: பொருள்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Quantity
ta: அளவு

en: error
ta: பிழை

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Message
ta: செய்தி

en: Name
ta: பெயர்

en: History
ta: வரலாறு

en: Display
ta: காட்சி

en: Sent email to %recipient
ta: %recipient க்கு மின்னஞ்சல் அனுப்பப்பட்டது

en: Unable to send email to %recipient
ta: %recipient க்கு மின்னஞ்சல் அனுப்ப முடியவில்லை

en: The subject of the message.
ta: மின்னஞ்சலின் பொருள்

en: Recipient
ta: பெறுநர்

en: Delete action
ta: செயல்களை நீக்குக

en: Copy
ta: நகல்
