Lightbox2 (7.x-2.11) - en to te translation catalogue (19 entries)

en: User interface
te: వాడుకరి అంతరవర్తి

en: Slideshow
te: స్లైడ్ ప్రదర్శన

en: Previous
te: ముందు

en: Image !current of !total
te: !total లో !current వ బొమ్మ

en: Next
te: తరువాత

en: Pages
te: పేజీలు

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Overview
te: అవలోకనం

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: Display
te: చూపు

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Contact
te: సంప్రదించు

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: General
te: సాధారణ

en: Close
te: మూసివేయి

en: Allowed HTML tags
te: ఈ HTML ట్యాగులు అనుమతిస్తాం

en: Features
te: విశేషాలు
