Lightbox2 (7.x-2.11) - en to vi translation catalogue (57 entries)

en: User interface
vi: Giao diện người dùng

en: Slideshow
vi: Trình chiếu ảnh

en: Previous
vi: Trước

en: Image !current of !total
vi: Ảnh thứ !current trên !total

en: Next
vi: Tiếp

en: Pages
vi: Trang

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Disabled
vi: Tắt

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Login
vi: Đăng nhập

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Display
vi: Hiển thị

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Allows the user to configure the lightbox2 settings
vi: Cho phép người dùng cấu hình các thiết lập lightbox2

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: General
vi: Tổng quát

en: Close
vi: Đóng

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Default width
vi: Bề rộng mặc định

en: Allowed HTML tags
vi: Các thẻ HTML được cho phép

en: Features
vi: Tính năng

en: Caption
vi: Đầu đề

en: Keyboard shortcuts
vi: Phím tắt

en: View Image Details
vi: Xem chi tiết ảnh

en: press !x to close
vi: nhấn !x để đóng

en: <None>
vi: <Không>

en: Usage
vi: Sử dụng

en: Width then height
vi: Rộng và Cao

en: Height then width
vi: Cao và Rộng

en: Layout settings
vi: Cấu hình bố cục

en: Popup
vi: Tự mở

en: Keyboard Shortcuts
vi: Phím tắt

en: Page !current of !total
vi: Trang !current của !total

en: No grouping
vi: Chưa nhóm lại

en: Distance from top
vi: Khoảng cách từ đỉnh

en: Overlay settings
vi: Các thiết lập Che phủ

en: Animation settings
vi: Các thiết lập hoạt hình

en: These options aren't available when using Lightbox2 Lite.
vi: Các tùy chọn này không có sẵn khi dùng Lightbox2 Lite.

en: Simultaneous
vi: Đồng thời

en: You must enter a properly formed hex value.
vi: Bạn phải nhập một giá trị dạng hex chính xác.

en: You must enter a size greater than 0 pixels.
vi: Bạn phải nhập một kích cỡ lớn hơn 0 điểm ảnh.

en: The default width of the iframe in pixels.
vi: Độ rộng theo pixel của iframe.

en: The default height of the iframe in pixels.
vi: Độ cao theo pixel của iframe.

en: The "default width" value must be numeric.
vi: Giá trị "độ rộng mặc định" phải là số.

en: The "default height" value must be numeric.
vi: Giá trị "độ cao mặc định" phải là số.

en: Acidfree settings
vi: Các thiết lập Acidfree

en: Enables Lightbox2 for Drupal
vi: Bật Lightbox2 cho Drupal

en: HTML Content
vi: Nội dung HTML

en: Allows the user to configure the lightbox2 HTML content functionality.
vi: Cho phép người dùng cấu hình chức năng nội dung lightbox2 HTML.

en: Automatic image handling
vi: Xử lý ảnh tự động

en: Allows the user to configure the lightbox2 automatic image handling settings
vi: Cho phép người dùng cấu hình các thiết lập xử lý ảnh tự động của lightbox2

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: Pause Slideshow
vi: Tạm dừng trình chiếu
