Lightbox2 (7.x-2.2) - en to ml translation catalogue (12 entries)

en: User interface
ml: ഉപയോക്തൃ ഇന്റർഫേസ്

en: Slideshow
ml: സ്ലൈഡ്‌ഷോ

en: Previous
ml: മുന്നത്തെ

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Overview
ml: അവലോകനം

en: Filename
ml: ഫയലിന്റെ പേര്

en: Display
ml: ഡിസ്പ്ലേ

en: Contact
ml: ബന്ധപ്പെടുക

en: Allowed HTML tags
ml: അനുവദനീയമായ HTML ടാഗുകള്‍
