Lightbox2 (7.x-2.8) - en to ta translation catalogue (23 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Slideshow
ta: வில்லைகாட்சி

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Image !current of !total
ta: படம் !total ல் !current

en: Next
ta: அடுத்து

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Display
ta: காட்சி

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: General
ta: பொது

en: Close
ta: மூடு

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Allowed HTML tags
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட HTML குறிச்சொற்கள்

en: Caption
ta: தலைப்பு
