Lightbox Campaigns (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Content types
fil: Mga uri ng nilalaman

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Roles
fil: Mga papel

en: All pages except those listed
fil: Lahat ng mga pahina maiban sa mga nakatala

en: Only the listed pages
fil: Sa mga nakatalang pahina lamang
