Lightning Features (7.x-1.0-beta19) - en to vi translation catalogue (24 entries)

en: User interface
vi: Giao diện người dùng

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Content
vi: Nội dung

en: Article
vi: Bài viết

en: Tags
vi: Thẻ

en: Links
vi: Các liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Add
vi: Thêm

en: Text
vi: Văn bản

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Media
vi: Phương tiện

en: Address
vi: Địa chỉ

en: General Settings
vi: Thiết lập chung

en: Create a new form or questionnaire accessible to users. Submission results and statistics are recorded and accessible to privileged users.
vi: Tạo form câu hỏi hoặc liên hệ. Kết quả gửi lên từ form này cùng các thông tin thống kê sẽ được báo cáo cho người quản lý form.

en: Information
vi: Thông tin

en: Featured
vi: Tính năng

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
vi: Kiểu nội dung <em>Trang</em> bao gồm các nội dung tương đối ít thay đổi, ví dụ như một trang 'Giới thiệu'.

en: Enter a comma-separated list of words to describe your content.
vi: Nhập một danh sách các từ được ngăn cách bằng dấu phẩy (,) để mô tả  nội dung của bạn.

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
vi: Kiểu nội dung <em>bài viết</em> bao gồm các nội dung tin tức, bài blog hay thông tin thường xuyên được cập nhật.

en: Alternate
vi: Thay thế

en: Upload an image to go with this article.
vi: Đính kèm một hình ảnh.
