Lightning Features (7.x-1.0-beta8) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Image
ta: படம்

en: Add
ta: சேர்

en: Text
ta: உரை

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Featured
ta: சிறப்பானவை

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Enter a comma-separated list of words to describe your content.
ta: உங்கள் தகவல் சார்ந்த வார்த்தைகளை கம(,) மூலமாக பிரித்து உள்ளீடு செய்க.

en: Upload an image to go with this article.
ta: இக்கட்டுரையுடன் ஒரு படத்தை தரவேற்று
