Light Shop (7.x-1.7) - en to cy translation catalogue (10 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Title
cy: Pennawd

en: E-mail
cy: E-bost

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Display settings
cy: Dangos gosodiadau

en: General settings
cy: Gosodiadau cyffredinol

en: Update
cy: Diweddaru

en: Price
cy: Pris

en: Checkout
cy: Ymlaen i dalu

en: The e-mail address you specified is not valid.
cy: Mae'r cyfeiriad e-bost a nodwyd yn annilys.
