Light Shop (7.x-1.8) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Update
fil: Gawing bago

en: The e-mail address you specified is not valid.
fil: Ang tahanan ng e-liham na iyong tinukoy ay hindi wasto.
