Light Shop (7.x-1.9) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Display settings
ta: காட்சி அமைவுகள்

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Notification settings
ta: அறிவிப்பு அமைப்புகள்
