Lightword (7.x-1.0) - en to te translation catalogue (7 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Content
te: సారము

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Right sidebar
te: కుడి పక్కపట్టీ

en: Normal
te: సాధారణ

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి
