LimeSurvey Sync (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (44 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Reset to defaults
cy: Ailosod i rhagosodiadau

en: Suffix
cy: Ôl-ddoddiadau

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: more
cy: mwy

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: view
cy: gweld

en: Advanced options
cy: Dewisiadau uwch

en: Date
cy: Dyddiad

en: Reset
cy: Ailosod

en: none
cy: dim

en: edit
cy: golygu

en: Save
cy: Cadw

en: Help
cy: Cymorth

en: Node type
cy: Math o nod

en: Statistics
cy: Ystadegaeth

en: Unknown
cy: Anhysbys

en: Options
cy: Dewisiadau

en: Node
cy: Nod

en: Never
cy: Byth

en: Comment
cy: Sylw

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Other
cy: Arall

en: Anonymous
cy: Anhysbys

en: fields
cy: meysydd

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Default language
cy: Rhagosod iaith

en: Questions
cy: Cwestiynau

en: Apply
cy: Ceisio

en: empty
cy: gwag

en: Offset
cy: Ongli

en: and
cy: ac

en: @type %title has been created.
cy: Mae @type %title wedi ei greu.

en: @type %title has been updated.
cy: Mae @type %title wedi ei ddiweddaru.

en: Yes/No
cy: Ie/Na

en: Node revision
cy: Diwygiad nod

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: The machine-readable name of this content type. This text will be used for constructing the URL of the <em>create content</em> page for this content type. This name must contain only lowercase letters, numbers, and underscores. Underscores will be converted into hyphens when constructing the URL of the <em>create content</em> page. This name must be unique.
cy: Enw peiriant ddarllenadwy o'r math o gynnwys yma. Bydd y testun yma'n cael ei ddefnyddio i lunio URL o dudalen <em>creu cynnwys</em> ar gyfer y math o gynnwys yma. Dylai'r enw yma gynnwys dim ond llythrennau bach, rhifau, a thanlinellau. Bydd tanlinellau yn cael eu newid i gysylltnodau pan yn llunio URL o dudalen <em>creu cynnwys</em>. Mae'n rhaid i'r enw yma fod yn unigryw.

en: The machine-readable name %type is already taken.
cy: Mae'r enw peiriant ddarllenadwy %type wedi ei gymryd yn barod.

en: Invalid machine-readable name. Please enter a name other than %invalid.
cy: Enw peiriant ddarllenadwy anilys. Rhowch enw arall sy'n wahanol i %invalid.

en: Copy of the revision from %date.
cy: Copi o'r diwygiad o %date.
