LimeSurvey Sync (7.x-1.2) - en to ml translation catalogue (29 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Reset to defaults
ml: സ്ഥിരസ്ഥിതികളിലേക്ക് പുനഃസജ്ജമാക്കുക

en: enable
ml: പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുക

en: Type
ml: തരം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Description
ml: വിവരണം

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: view
ml: കാണുക

en: Advanced options
ml: ഉയര്‍ന്നതലത്തിലുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Help
ml: സഹായം

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: Node
ml: നോഡ്

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: Notice
ml: നോട്ടീസ്

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »

en: and
ml: കൂടാതെ
