LimeSurvey Sync (7.x-1.3) - en to fil translation catalogue (30 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Reset to defaults
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Description
fil: Paglalarawan

en: more
fil: marami pa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: view
fil: tingnan

en: Advanced options
fil: Mga abansadong pagpipilian

en: Date
fil: Petsa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: none
fil: wala

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: All
fil: Lahat

en: Comment
fil: Puna

en: Filter
fil: Salain

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: and
fil: at

en: IP address
fil: Tirahang IP

en: @type %title has been updated.
fil: Ang @type na %title ay nabago.

en: %type_name: Create new content
fil: %type_name: Lumikha nang bagong nilalaman

en: %type_name: Edit own content
fil: %type_name: Magwasto ng sariling nilalaman

en: %type_name: Edit any content
fil: %type_name: Magwasto ng kahit anong nilalaman
