LimeSurvey Sync (7.x-1.7) - en to ta translation catalogue (71 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Reset to defaults
ta: இயல்பானவற்றிற்கு மாற்று

en: enable
ta: செயல்பட வைக்க

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: more
ta: மேலும்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: view
ta: பார்

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: none
ta: இல்லை

en: edit
ta: மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Node
ta: கணு

en: All
ta: எல்லா

en: Drupal
ta: ட்ரூபால்

en: Never
ta: இல்லை

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Comment
ta: கருத்து

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Other
ta: மற்றவை

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Default language
ta: இயல்பான மொழி

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Notice
ta: கவனிப்பு

en: Not available
ta: இருப்பு இல்லை

en: width
ta: அகலம்

en: height
ta: உயரம்

en: !name field is required.
ta: !name புலம் தேவையானது.

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Form
ta: படிவம்

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: empty
ta: காலி

en: and
ta: மற்றும்

en: Synchronize
ta: ஒத்தமை

en: IP address
ta: IP முகவரி

en: @type %title has been created.
ta: @type %title உருவாக்கப்பட்டது.

en: @type %title has been updated.
ta: @type %title மாற்றியமைக்கப்பட்டது.

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: The type of database your @drupal data will be stored in.
ta: தங்கள் @drupal தகவல் சேமிக்கப்படவேண்டிய தரவுதள வகை.

en: The machine-readable name %type is already taken.
ta: %type என்ற இயந்திரம்-வாசிக்கக்கூடிய பெயர் ஏற்கனவே எடுக்கப்பட்டுவிட்டது

en: Invalid machine-readable name. Please enter a name other than %invalid.
ta: செல்லத்தகாத இயந்திரம்-வாசிக்கத்தக்க பெயர். தயவு செய்து %invalid அல்லாத பிறிதொரு பெயரினை உள்ளிடவும்.

en: Copy of the revision from %date.
ta: %date இலிருந்தான சீராய்வுகளை நகலெடுக்க

en: Database is encoded in UTF-8
ta: UTF-8 வடிவத்தில் தரவுத் தளம் குறியாக்கம் செய்யப்பட்டுள்ளது

en: Drupal could not determine the encoding of the database was set to UTF-8
ta: UTF-8 வடிவத்தில் தரவுத் தளம் குறியாக்கம்  செய்யப்பட்டுள்ளதா என்பதை ட்ரூபால்-ஆல் கண்டறிய முடியவில்லை

en: PostgreSQL has initialized itself.
ta: PostgreSQL தன்னை துவக்கி உள்ளது.

en: Test result
ta: சோதனை முடிவு

en: In your %settings_file file you have configured @drupal to use a %driver server, however your PHP installation currently does not support this database type.
ta: தங்களின் %settings_file கோப்பில் %driver வழங்கியை @drupal பயன்படுத்தும் படி அமைக்கப்பட்டுள்ளது, ஆனால் தங்களின் PHP நிறுவல் அவ்வகை தரவுதளத்துடன் ஒத்துழைக்காது.

en: Drupal could not be correctly setup with the existing database. Revise any errors.
ta: Drupal இருக்கும் தரவுத்தள சரியாக அமைக்க முடியவில்லை. எந்த பிழைகளை மறுபரிசீலனை.

en: Your PHP configuration only supports a single database type, so it has been automatically selected.
ta: தங்கள் PHP முறையமைப்பு ஒரேயொரு தரவுதள வகைக்கு மட்டுமே ஒத்தசைவாக உள்ளது. அதனால் அது தானாகவே தெரிவுசெய்யப்பட்டுள்ளது.

en: The version of PHP you are using has known issues with PostgreSQL. You need to upgrade PHP to 5.2.11, 5.3.1 or greater.
ta: நீங்கள் பயன்படுத்தும் PHP பதிப்பில் PostgreSQL பிரச்சனைகள் உள்ளன. நீங்கள் உங்கள் PHP பதிப்பை 5.2.11, 5.3.1 அல்லது இதற்கு மேற்பட்ட பதிப்புக்கு மாற்றவேண்டும்.

en: %type_name: Create new content
ta: %type_name: புதிய உள்ளடக்கம் உருவாக்க

en: %type_name: Edit own content
ta: %type_name: சொந்த உள்ளடக்கத்தை மாற்ற

en: %type_name: Edit any content
ta: %type_name: எந்த உள்ளடக்கத்தையும் மாற்ற

en: %type_name: Delete own content
ta: %type_name: சொந்த உள்ளடக்கத்தை அழி

en: %type_name: Delete any content
ta: %type_name: எந்த உள்ளடக்கத்தையும் அழிக்க

en: @driver_name settings
ta: @driver_name அமைவுகள்

en: Database file
ta: தரவுதள கோப்பு
