LimeSurvey Sync (7.x-1.7) - en to vi translation catalogue (101 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Reset to defaults
vi: Trả về mặc định

en: enable
vi: bật

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Description
vi: Mô tả

en: more
vi: thêm

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: view
vi: xem

en: Advanced options
vi: Tùy chọn nâng cao

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: none
vi: không có

en: edit
vi: sửa

en: Save
vi: Lưu

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Section
vi: Phần

en: Node type
vi: Kiểu node

en: 1 hour
vi: 1 giờ

en: Statistics
vi: Thống kê

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Answer
vi: Trả lời

en: All
vi: Tất cả

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Filter
vi: Lọc

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: 1 day
vi: 1 ngày

en: download
vi: tải xuống

en: Desc
vi: Giảm dần

en: An error occurred
vi: Một lỗi đã xảy ra

en: Other
vi: Khác

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: fields
vi: các trường

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Default language
vi: Ngôn ngữ mặc định

en: Gender
vi: Giới tính

en: Male
vi: Nam

en: Female
vi: Nữ

en: install
vi: cài đặt

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Not available
vi: Không có sẵn

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: width
vi: độ rộng

en: height
vi: độ cao

en: !name field is required.
vi: Thông tin !name cần được nhập.

en: Apply
vi: Áp dụng

en: 2 hours
vi: 2 giờ

en: Synchronization
vi: Đồng bộ

en: Form
vi: Biểu mẫu

en: @count hours
vi: @count giờ

en: Available
vi: Có sẵn

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: empty
vi: trống

en: Offset
vi: Độ dịch

en: and
vi: và

en: Answers
vi: Trả lời

en: IP address
vi: Địa chỉ IP

en: @type %title has been created.
vi: @type %title đã được tạo.

en: @type %title has been updated.
vi: @type %title đã được cập nhật.

en: Yes/No
vi: Có/Không

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Array
vi: Mảng

en: The type of database your @drupal data will be stored in.
vi: Loại cơ sở dữ liệu để lưu trữ dữ liệu @drupal của bạn.

en: The machine-readable name of this content type. This text will be used for constructing the URL of the <em>create content</em> page for this content type. This name must contain only lowercase letters, numbers, and underscores. Underscores will be converted into hyphens when constructing the URL of the <em>create content</em> page. This name must be unique.
vi: Tên của kiểu nội dung dành cho hệ thống đọc. Bản văn này sẽ được sử dụng để xây dựng URL cho trang <em>tạo nội dung</em> có kiểu nội dung này. Tên này chỉ được phép chứa các chữ thường, các ký tự số và các dấu gạch chân (_). Các dấu gạch nối sẽ được chuyển thành dấu nối (-) khi xây dựng URL cho trang <em>tạo nội dung</em>. Tên này phải là duy nhất.

en: The machine-readable name %type is already taken.
vi: Tên dành cho hệ thống đọc - %name đã được sử dụng.

en: Invalid machine-readable name. Please enter a name other than %invalid.
vi: Tên máy-đọc không hợp lệ. Vui lòng nhập một tên khác thay cho %invalid.

en: Copy of the revision from %date.
vi: Bản sao của bản duyệt từ %date.

en: The file %file is not protected from modifications and poses a security risk. You must change the file's permissions to be non-writable.
vi: Tập tin %file không được bảo vệ chống không cho thay đổi, dẫn đến nguy cơ bảo mật. Bạn phải thay đổi quyền truy cập trên tập tin sang chế độ không được phép ghi.

en: Database is encoded in UTF-8
vi: Cơ sở dữ liệu được mã hóa UTF-8

en: Drupal could not determine the encoding of the database was set to UTF-8
vi: Drupal không thể xác định được cơ sở dữ liệu được mã hóa theo UTF-8

en: PostgreSQL has initialized itself.
vi: PostgreSQL đã tự khởi tạo.

en: Test result
vi: Kết quả thử nghiệm

en: In your %settings_file file you have configured @drupal to use a %driver server, however your PHP installation currently does not support this database type.
vi: Trong tập tin %settings_file bạn đã cấu hình để @drupal sử dụng máy chủ %driver , tuy nhiên bộ cài đặt PHP của bạn hiện tại không hỗ trợ loại cơ sở dữ liệu này.

en: Drupal could not be correctly setup with the existing database. Revise any errors.
vi: Drupal không thể cài đặt đúng với cơ sở dữ liệu hiện hành. Xem lại bất kì lỗi nào.

en: Invalid machine-readable name. Enter a name other than %invalid.
vi: Tên máy không hợp lệ. Xin nhập một tên khác %invalid.

en: Editing
vi: Sửa

en: Your PHP configuration only supports a single database type, so it has been automatically selected.
vi: Cấu hình PHP của bạn chỉ hỗ trợ một loại cơ sở dữ liệu duy nhất, vì vậy nó sẽ được lựa chọn tự động.

en: The version of PHP you are using has known issues with PostgreSQL. You need to upgrade PHP to 5.2.11, 5.3.1 or greater.
vi: Phiên bản PHP bạn đang sử dụng có vấn đề với PostgreSQL. Bạn cần nâng cấp lên 5.2.11, 5.3.1 hoặc cao hơn.

en: Failure
vi: Không thành công

en: %type_name: Create new content
vi: %type_name: Tạo nội dung mới

en: %type_name: Edit own content
vi: %type_name: sửa nội dung của mình

en: %type_name: Edit any content
vi: %type_name: sửa nội dung bất kì

en: %type_name: Delete own content
vi: %type_name: xóa nội dung của mình

en: %type_name: Delete any content
vi: %type_name: xóa nội dung bất kì

en: @driver_name settings
vi: Thiết lập @driver_name

en: Database file
vi: Tập tin cơ sở dữ liệu

en: The %setting setting is currently set to '%current_value', but needs to be '%needed_value'. Change this by running the following query: !query
vi: Thiết lập %setting hiện đang là '%current_value', nhưng thiết lập cần có phải là '%needed_value'. Thay đổi nó bằng cách chạy lệnh sau: !query

en: Asc
vi: Tăng dần

en: File count
vi: Số tập tin

en: Master
vi: Chính

en: Response ID
vi: Mã số đáp ứng

en: undefined
vi: chưa xác định
