LimeSurvey Sync (7.x-2.0-alpha1) - en to te translation catalogue (49 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Value
te: విలువ

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Group
te: సమూహం

en: Closed
te: మూసి వెయ్యబడినది

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Explanation or submission guidelines
te: వివరణ లేదా సమర్పణ మార్గదర్శకాలు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: view
te: వీక్షించు

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: !date
te: తేదీ

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Weight
te: భారం

en: Settings
te: అమరికలు

en: edit
te: మార్చు

en: Field
te: ఖాళీ

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Open
te: తెరువు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: 1 hour
te: 1 గంట

en: Unknown
te: తెలియని

en: User
te: వాడుకరి

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Question
te: ప్రశ్న

en: All
te: అన్నీ

en: Drupal
te: డ్రూపల్

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: 1 day
te: 1 రోజు

en: Other
te: ఇతర

en: Full
te: పూర్తి

en: Not available
te: అందుబాటులో లేదు

en: !name field is required.
te: !name అనే ఖాళీ తప్పనిసరి.

en: @count hours
te: @count గంటలు

en: empty
te: ఖాళీ

en: IP address
te: ఐపీ చిరునామా

en: The type of database your @drupal data will be stored in.
te: @drupal సమాచారం నిల్వ ఉండే డాటాబేసు యొక్క రకం.

en: @driver_name settings
te: @driver_name అమరికలు
