LimeSurvey Sync (7.x-3.0-beta1) - en to is translation catalogue (47 entries)

en: Title
is: Titill

en: Reset to defaults
is: Endurstilla í sjálfgefin gildi

en: delete
is: eyða

en: Delete
is: Eyða

en: Operations
is: Aðgerðir

en: Value
is: Gildi

en: Group
is: Hópur

en: Closed
is: Lokuð

en: Cancel
is: Hætta við

en: Description
is: Lýsing

en: Yes
is: Já

en: No
is: Nei

en: Edit
is: Breyta

en: Date
is: Dagsetning

en: This action cannot be undone.
is: Ekki er hægt að afturkalla þessa aðgerð.

en: Settings
is: Stillingar

en: edit
is: breyta

en: Field
is: Svæði

en: Save
is: Vista

en: Help
is: Hjálp

en: Open
is: Opna

en: Unknown
is: Óþekkt

en: User
is: Notandi

en: Question
is: Spurning

en: Answer
is: Svar

en: All
is: Allt

en: Up to date
is: Uppfært

en: Custom
is: Sérsniðið

en: Comment
is: Ummæli

en: Warning
is: Viðvörun

en: Table
is: Tafla

en: Anonymous
is: Nafnlaus

en: You have to specify a valid date.
is: Þú verður að tilgreina gilda dagsetningu.

en: Leave blank for %anonymous.
is: Skiljið eftir autt fyrir %anonymous

en: Empty
is: Tóm

en: or
is: eða

en: revert
is: bakfæra

en: Revision
is: Útgáfa

en: current revision
is: núgildandi útgáfa

en: Completed
is: Lokið

en: !name field is required.
is: Nauðsynlegt er að fylla út !name reitinn.

en: @count hours
is: @count klst

en: empty
is: tómt

en: IP address
is: IP vistfang

en: Yes/No
is: Já/Nei

en: The type of database your @drupal data will be stored in.
is: Tegund gagnagrunns sem @drupal gögnin verða geymd í.

en: Last page
is: Síðasta síða
