LimeSurvey Sync (7.x-3.0-beta1) - en to ml translation catalogue (31 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Reset to defaults
ml: സ്ഥിരസ്ഥിതികളിലേക്ക് പുനഃസജ്ജമാക്കുക

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Closed
ml: അടച്ചു

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Response
ml: പ്രതികരണം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Field
ml: ഫീൽഡ്

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Help
ml: സഹായം

en: Open
ml: തുറക്കുക

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Drupal
ml: ഡ്രൂപ്പൽ

en: Up to date
ml: നവീനമാണ്

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: !name field is required.
ml: !name ആവശ്യമാണ്.

en: The type of database your @drupal data will be stored in.
ml: താങ്കളുടെ @drupal ഡാറ്റകള്‍ ശേഖരിക്കുന്ന ഡാറ്റാബേസ് തരം.

en: Database file
ml: ഡാറ്റാബേസ് ഫയല്‍
