LimeSurvey Sync (7.x-3.0-beta1) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Reset to defaults
ta: பொதுஇருப்புகளை மீளமைக்குக

en: delete
ta: நீக்குக

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Date
ta: திகதி

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Help
ta: உதவி

en: User
ta: பயனாளர்

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Comment
ta: குறிப்புரை

en: Anonymous
ta: பெயரிலி

en: You have to specify a valid date.
ta: நீங்கள் ஒரு செல்லுபடியான திகதியை குறிப்பிட வேண்டும்.

en: The type of database your @drupal data will be stored in.
ta: உங்களுடைய @drupal தரவு சேமிக்கப்பட வேண்டிய தரவுத்தள வகை.
