Lingotek Translation (7.x-5.01) - en to ml translation catalogue (39 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Email address
ml: ഇ-മെയിൽ വിലാസം

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Taxonomy
ml: വര്‍ഗ്ഗീകരണം

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Search
ml: തിരയൂ

en: None
ml: ഇല്ല

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Manage
ml: നിയന്ത്രിക്കുക

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: Upload
ml: അപ്‌ലോഡ്

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Arabic
ml: അറബി

en: English
ml: ഇംഗ്ലീഷ്

en: French
ml: ഫ്രഞ്ച്

en: Italian
ml: ഇറ്റാലിയന്‍

en: Spanish
ml: സ്പാനിഷ്

en: Japanese
ml: ജപ്പാനീസ്

en: Korean
ml: കൊറിയന്‍

en: @time ago
ml: @time സമയം മുമ്പ്

en: Translation
ml: തര്‍ജ്ജമ

en: Publish
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക

en: Dutch
ml: ഡച്ച്

en: German
ml: ജര്‍മ്മന്‍

en: Russian
ml: റഷ്യന്‍

en: and
ml: കൂടാതെ
