Lingotek Translation (7.x-7.22) - en to vi translation catalogue (100 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Next
vi: Tiếp

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Value
vi: Giá trị

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: Actions
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Taxonomy
vi: Luật phân loại

en: Logging
vi: Ghi chép

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Project
vi: Công trình

en: Download
vi: Tải về

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Settings
vi: Thiết lập

en: (none)
vi: (không)

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: week
vi: tuần

en: Manage
vi: Quản lý

en: Refresh
vi: Làm tươi

en: Status:
vi: Trạng thái:

en: ID
vi: Mã

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Upload
vi: Tải lên

en: content types
vi: kiểu nội dung

en: Utility
vi: Tiện ích

en: Error
vi: Lỗi

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Add content
vi: Thêm nội dung

en: Utilities
vi: Tiện ích

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Published
vi: Đã công bố

en: Location
vi: Vị trí

en: Fields
vi: Các trường

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: Current
vi: Hiện thời

en: Inactive
vi: Không hoạt động

en: First name
vi: Tên

en: Last name
vi: Họ

en: Profile
vi: Hồ sơ người dùng

en: second
vi: giây

en: seconds
vi: giây

en: minute
vi: phút

en: Key
vi: Khóa

en: ago
vi: trước

en: Source
vi: Nguồn

en: @time ago
vi: cách đây @time

en: day
vi: ngày

en: month
vi: tháng

en: year
vi: năm

en: hour
vi: giờ

en: Workflow
vi: Luồng công việc

en: Production
vi: Sản phẩm

en: Email: @email
vi: Thư điện tử: @email

en: Change Workflow
vi: Thay đổi tình trạng

en: New
vi: Mới

en: Translations
vi: Các bản dịch

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Webforms
vi: Biểu mẫu web

en: Translation
vi: Dịch thuật

en: Blocks
vi: Khối

en: Menus
vi: Trình đơn

en: Publish
vi: Xuất bản

en: Unpublish
vi: Ngưng xuất bản

en: Usage
vi: Sử dụng

en: Miscellaneous
vi: Linh tinh

en: Context
vi: Ngữ cảnh

en: Close window
vi: Đóng cửa sổ

en: Account
vi: Tài khoản

en: Data
vi: Dữ liệu

en: Finish
vi: Hoàn thành

en: Preferences
vi: Tùy thích

en: Translate
vi: Dịch

en: Profile Name
vi: Tên hồ sơ

en: Advanced Search
vi: Tìm kiếm cấp cao

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: Go to
vi: Đi tới

en: All text groups
vi: Tất cả các nhóm văn bản

en: Built-in interface
vi: Giao diện dựng sẵn

en: Progress
vi: Tiến hành

en: not enabled
vi: chưa bật

en: profiles
vi: hồ sơ

en: Delete selected content
vi: Xóa nội dung được chọn

en: Secret
vi: Mật

en: progress
vi: tiến độ

en: Connected
vi: Đã kết nối

en: All Languages
vi: Tất cả ngôn ngữ
