Lingotek Translation (7.x-7.30) - en to ta translation catalogue (68 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Next
ta: அடுத்து

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Project
ta: திட்டம்

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: (none)
ta: (ஏதுமில்லை)

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Manage
ta: நிர்வகிக்கவும்

en: Refresh
ta: புதுப்பி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Error
ta: பிழை

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Module
ta: கூடகம்

en: Never
ta: இல்லை

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Location
ta: இடம்

en: N/A
ta: இல்

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Current
ta: தற்சமய

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Key
ta: சாவி

en: Source
ta: மூலம்

en: @time ago
ta: @time க்கு முன்னர்

en: month
ta: மாதம்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: New
ta: புதிய

en: Multilingual
ta: பன்மொழி

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Content Type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Translation
ta: மொழிபெயர்ப்பு

en: Blocks
ta: பகுதி

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Publish
ta: வெளியிடுக

en: Unpublish
ta: வெளியிடாதே

en: Context
ta: சூழல்

en: Account
ta: கணக்கு

en: Data
ta: தரவு

en: Translate
ta: மொழிபெயர்ச்சி

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்

en: All text groups
ta: எல்லா உரை குழுக்களும்

en: Built-in interface
ta: உள்ளிணைக்கப்பட்ட இடைமுகம்

en: Delete selected content
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட உள்ளடக்கத்தை அழி
