Ray Enterprise Translation (7.x-7.33) - en to te translation catalogue (50 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Next
te: తరువాత

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Value
te: విలువ

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Actions
te: చర్యలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Taxonomy
te: వర్గీకరణ

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Project
te: ప్రాజెక్టు

en: Download
te: దింపుకోలు

en: Edit
te: మార్చు

en: Search
te: వెతుకు

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: week
te: వారం

en: Menu
te: మెనూ

en: Unknown
te: తెలియని

en: Upload
te: ఎక్కించు

en: Error
te: సమస్య

en: All
te: అన్నీ

en: Location
te: ప్రాంతం

en: N/A
te: వర్తించదు

en: second
te: క్షణం

en: minute
te: నిమిషం

en: Source
te: మూలం

en: @time ago
te: @time క్రితం

en: day
te: రోజు

en: month
te: నెల

en: year
te: సంవత్సరం

en: hour
te: గంట

en: Translations
te: అనువాదాలు

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: Translation
te: అనువాదం

en: Publish
te: ప్రచురించు

en: Context
te: సందర్భం

en: Account
te: ఖాతా

en: Translate
te: అనువదించు

en: All text groups
te: అన్ని పాఠ్య సమూహాలు
