Lingotek Translation (7.x-7.41) - en to fil translation catalogue (43 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Next
fil: Susunod

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Value
fil: Halaga

en: Username
fil: Bansag

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Taxonomy
fil: Taksonomiya

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: Password
fil: Hudyat

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Error
fil: Mali

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Add content
fil: Magdagdag nang nilalaman

en: Published
fil: Inilathala

en: Key
fil: Susi

en: @time ago
fil: @time ang nakalipas

en: English name
fil: Pangalan sa Ingles

en: Native name
fil: Totoong pangalan

en: Blocks
fil: Mga tipak

en: Menus
fil: Mga menu

en: Account
fil: Akawnt

en: Translate
fil: Isaling-wika

en: Direction
fil: Direksiyon

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.

en: Dashboard
fil: Dashbord

en: All text groups
fil: Lahat ng grupo ng teksto
