Lingwo - Collaborative dictionary (7.x-1.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: more
fil: marami pa

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Weight
fil: Timbang

en: none
fil: wala

en: Name
fil: Pangalan

en: Page
fil: Pahina

en: !name field is required.
fil: Ang patlang na <em>!name</em> ay kinakailangan.

en: Enter the terms you wish to search for.
fil: Ipasok ang mga katagang nais mong hanapin.
